Veðurstöðin Þjórsárdalur
| Eigandi | Landsvirkjun |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 7092 |
| Skammstöfun | TJDAL, (tjdal) |
| Spásvæði | 9 - Suðurland |
| Staðsetning | 64°06.938'N, 19°52.799'V, (64.1156, 19.88) |
| Hæð yfir sjó | 160 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2.2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.35 m |
| Upphaf veðurathugana | 2011 |
| Endir veðurathugana | 2013 |
|
|
|