Veðurstöðin Þorlákshöfn - vestur
| Eigandi | Landsvirkjun |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 7093 |
| Fjarskiptanúmer | 04972 |
| Skammstöfun | TORHO, (torho) |
| Spásvæði | 9 - Suðurland |
| Staðsetning | 63°50.496'N, 21°30.462'V, (63.8416, 21.5077) |
| Hæð yfir sjó | 6 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2.2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.35 m |
| Upphaf veðurathugana | 2011 |
| Endir veðurathugana | 2013 |
|
|
|