Veðurstöðin Háfshverfi
| Eigandi | Landsvirkjun |
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 7094 |
| Fjarskiptanúmer | 04974 |
| Skammstöfun | HAFSH, (hafsh) |
| Spásvæði | 9 - Suðurland |
| Staðsetning | 63°46.247'N, 20°41.298'V, (63.7708, 20.6883) |
| Hæð yfir sjó | 4 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2.05 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.35 m |
| Upphaf veðurathugana | 2011 |
| Endir veðurathugana | 2013 |
|
|
|