Veðurstöðin Fagradalsfjall
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 7365 |
| Skammstöfun | FAGRA, (fagra) |
| Spásvæði | 9 - Suðurland |
| Staðsetning | 63°53.622'N, 22°17.121'V, (63.8937, 22.2854) |
| Hæð yfir sjó | 320 m |
| Hæð loftvogar | 321.5 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 4.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 2021 |
| Endir veðurathugana | 2022 |
|
|
|