Veðurstöðin Langihryggur
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 7366 |
| Skammstöfun | LANGH, (langh) |
| Spásvæði | 1 - Faxaflói |
| Staðsetning | 63°52.544'N, 22°15.329'V, (63.8757, 22.2555) |
| Hæð yfir sjó | 261.8 m |
| Hæð loftvogar | 263.7 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 4 m |
| Upphaf veðurathugana | 2022 |
| Endir veðurathugana | 2022 |
|
|
|