Veğurstöğin Vağlaheiği III - Sel MA
| Tegund | Sjálfvirk veğurstöğ |
| Stöğvarnúmer | 7375 |
| Skammstöfun | VADMA, (vadma) |
| Spásvæği | 5 - Norğurland eystra |
| Stağsetning | 65°44.3'N, 18°02.2'V, (65.7383, 18.0367) |
| Hæğ yfir sjó | 346 m |
| Hæğ hitamæla yfir jörğ | 2 m |
| Hæğ vindmælis yfir jörğ | 2 m |
| Upphaf veğurathugana | 1983 |
| Endir veğurathugana | 1985 |
|
|
|