Veðurstöðin Fagurhólsmýri
| Tegund | Skeytastöð |
| Stöðvarnúmer | 745 |
| Fjarskiptanúmer | 04072 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04072 |
| Skammstöfun | Fghm, (fghm) |
| Spásvæði | 8 - Suðausturland |
| Staðsetning | 63°52.647'N, 16°38.830'V, (63.8775, 16.6472) |
| Hæð yfir sjó | 38.3 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 1.94 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.09 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 1903 |
| Endir veðurathugana | 2008 |
|
|
|