Veðurstöðin Kræklingahlíð
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 7471 |
| Skammstöfun | KRAEK, (kraek) |
| Spásvæði | 5 - Norðurland eystra |
| Staðsetning | 65°41.170'N, 18°10.380'V, (65.6862, 18.173) |
| Hæð yfir sjó | 140 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2.1 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.84 m |
| Upphaf veðurathugana | 1999 |
| Endir veðurathugana | 2000 |
|
|
|