Veğurstöğin Vağlaheiği II
| Tegund | Sjálfvirk veğurstöğ |
| Stöğvarnúmer | 7472 |
| Wigos-stöğvarnúmer | 0-352-1-003474 |
| Skammstöfun | VADLV, (vadlv) |
| Spásvæği | 5 - Norğurland eystra |
| Stağsetning | 65°44.899'N, 18°00.127'V, (65.7483, 18.0021) |
| Hæğ yfir sjó | 580 m |
| Hæğ loftvogar | 581.4 m |
| Hæğ vindmælis yfir jörğ | 12.9 m |
| Upphaf veğurathugana | 2022 |
|
|
|