Veðurstöðin Reykjavík tilraunarstöð
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 7477 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04130 |
| Skammstöfun | REITN, (reitn) |
| Spásvæði | 1 - Faxaflói |
| Staðsetning | 64°07.744'N, 21°54.481'V, (64.1291, 21.908) |
| Hæð yfir sjó | 60.2 m |
| Hæð loftvogar | 61.7 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Upphaf veðurathugana | 2018 |
| Endir veðurathugana | 2022 |
|
|
|