Veðurstöðin Þverfjall II
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 7636 |
| Fjarskiptanúmer | 04109 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04109 |
| Skammstöfun | TVERV, (tverv) |
| Spásvæði | 3 - Vestfirðir |
| Staðsetning | 66°02.686'N, 23°18.458'V, (66.0448, 23.3076) |
| Hæð yfir sjó | 742.7 m |
| Hæð loftvogar | 742.7 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10 m |
| Upphaf veðurathugana | 2021 |
|
|
|