Veðurstöðin Kirkjubæjarklaustur
| Tegund | Skeytastöð |
| Stöðvarnúmer | 772 |
| Fjarskiptanúmer | 04064 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04064 |
| Skammstöfun | Kbkl, (kbkl) |
| Spásvæði | 8 - Suðausturland |
| Staðsetning | 63°47.368'N, 18°03.256'V, (63.7895, 18.0543) |
| Hæð yfir sjó | 29.5 m |
| Hæð loftvogar | 31 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 1.95 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.57 m |
| Upphaf veðurathugana | 1926 |
| Endir veðurathugana | 2013 |
|
|
|