Veðurstöðin Bolungarvík - Snjóflóðavarnargarður
| Tegund | Sjálfvirk veðurstöð |
| Stöðvarnúmer | 7738 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-352-1-007738 |
| Skammstöfun | BOLSN, (bolsn) |
| Spásvæði | 3 - Vestfirðir |
| Staðsetning | 66°09.633'N, 23°15.881'V, (66.1606, 23.2647) |
| Hæð yfir sjó | 45 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 6.6 m |
| Upphaf veðurathugana | 2016 |
|
|
|