Veðurstöðin Vatnsskarðshólar
| Tegund | Skeytastöð |
| Stöðvarnúmer | 802 |
| Fjarskiptanúmer | 04058 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04058 |
| Skammstöfun | Vtns, (vtns) |
| Spásvæði | 9 - Suðurland |
| Staðsetning | 63°25.416'N, 19°10.982'V, (63.4236, 19.183) |
| Hæð yfir sjó | 20 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 1.96 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.49 m |
| Upphaf veðurathugana | 1978 |
|
|
|