Veðurstöðin Stórhöfði
| Tegund | Úrkomustöð |
| Stöðvarnúmer | 815 |
| Fjarskiptanúmer | 04048 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04048 |
| Skammstöfun | Vm, (vm) |
| Spásvæði | 9 - Suðurland |
| Staðsetning | 63°23.985'N, 20°17.299'V, (63.3997, 20.2883) |
| Hæð yfir sjó | 118 m |
| Hæð loftvogar | 123.6 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 9.88 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 1921 |
| Endir veðurathugana | 2014 |
|
|
|