Veðurstöðin Hveravellir
| Tegund | Skeytastöð |
| Stöðvarnúmer | 892 |
| Fjarskiptanúmer | 04056 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04056 |
| Skammstöfun | Hvrv, (hvrv) |
| Spásvæði | 10 - Miðhálendið |
| Staðsetning | 64°52.001'N, 19°33.723'V, (64.8667, 19.562) |
| Hæð yfir sjó | 641 m |
| Hæð loftvogar | 642.2 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 11.4 m |
| Upphaf veðurathugana | 1964 |
| Endir veðurathugana | 2004 |
|
|
|