Veðurstöðin Eyrarbakki
| Tegund | Skeytastöð |
| Stöðvarnúmer | 923 |
| Fjarskiptanúmer | 04038 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04038 |
| Skammstöfun | Eb, (eb) |
| Spásvæði | 9 - Suðurland |
| Staðsetning | 63°51.875'N, 21°09.361'V, (63.8646, 21.156) |
| Hæð yfir sjó | 5 m |
| Hæð loftvogar | 5.5 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 10.5 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 1923 |
| Endir veðurathugana | 2017 |
|
|
|