Veðurstöðin Hjarðarland
| Tegund | Úrkomustöð |
| Stöðvarnúmer | 931 |
| Fjarskiptanúmer | 04042 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04042 |
| Skammstöfun | Hjrl, (hjrl) |
| Spásvæði | 9 - Suðurland |
| Staðsetning | 64°15.025'N, 20°19.855'V, (64.2504, 20.3309) |
| Hæð yfir sjó | 89 m |
| Hæð loftvogar | 90.6 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 1990 |
|
|
|