Veðurstöðin Írafoss
| Tegund | Úrkomustöð |
| Stöðvarnúmer | 956 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20008-0-IRF |
| Skammstöfun | Íraf, (iraf) |
| Spásvæði | 9 - Suðurland |
| Staðsetning | 64°05.287'N, 21°00.404'V, (64.0881, 21.0067) |
| Hæð yfir sjó | 66 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 2.08 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 1972 |
|
|
|