Veðurstöðin Keflavíkurflugvöllur
| Tegund | Skeytastöð |
| Stöðvarnúmer | 990 |
| Fjarskiptanúmer | 04018 |
| Wigos-stöðvarnúmer | 0-20000-0-04018 |
| Skammstöfun | Kvk, (kvk) |
| Spásvæði | 1 - Faxaflói |
| Staðsetning | 63°58.814'N, 22°35.716'V, (63.9802, 22.5953) |
| Hæð yfir sjó | 51 m |
| Hæð loftvogar | 53.5 m |
| Hæð hitamæla yfir jörð | 1.97 m |
| Hæð vindmælis yfir jörð | 18.26 m |
| Hæð úrkomumælis yfir jörð | 1.5 m |
| Upphaf veðurathugana | 1952 |
|
|
|